Contact Us

สำนักงาน

มูลนิธิส่งเสริมการศึกษาวิจัยในคนในประเทศไทย (HRPT) และ

คณะกรรมกลางพิจารณาจริยธรรมการวิจัยในคน (CREC)

ฑิมพิกา นิ่มขำ (Timpika Nimkham)
E-mail: timpika.nimkham.crec@gmail.com
โทร 098-564-7497

หัวหน้าสำนักงาน HRRT & CREC

กำกับดูแลบอร์ดเครื่องมือแพทย์ (MEV) และ สังคมศาสตร์และพฤติกรรมศาสตร์ (SBR)
ปฏิบัติหน้าที่แทนเจ้าหน้าที่การเงิน-บัญชี

 

ณัฐา วงศ์วุฒิสาโรช (Natta Wongwuttisaroj)

E-mail: natta@crecthailand.org
โทร 087-674-4405

เจ้าหน้าที่วิชาการ
กำกับดูแลบอร์ดอายุรศาสตร์ (MED)
Initial submission


กิรณา เกียรติเลขากุล (Kirana Kietrekhakul)
E-mail: kirana@crecthailand.org
โทร 097-969-5963

เจ้าหน้าที่วิชาการ
กำกับดูแลบอร์ดศัลยศาสตร์และอื่นๆ (BIO)


ชวนะ เชาว์เลิศ (Chawana Chaoloet)
E-mail: chawana@crecthailand.org
โทร 085-251-9749

เจ้าหน้าที่วิชาการ 
กำกับดูแลบอร์ดกุมารเวชศาสตร์ (PED)


มุทิตา ทีฆายุพรรค (Muthita Teekhayapak)
E-mail: muthita@crecthailand.org
โทร 064-453-5988

ธุรการ (Initial Approve)

 

กุลิสรา พันธุ์เทศ (Kurisara Punttes)
E-mail: kurisara@crecthailand.org
โทร 087-571-6409

ธุรการ (Resubmission / Revised)

 

ปัญญาพร วงศ์งาม (Panyaporn Wong-ngarm)
E-mail: panyaporn@crecthailand.org
โทร 095-654-3941

ธุรการ (Amendment)

 

ชนิกานต์ สร้อยสูงเนิน (Chanikarn  Sroisungnoen)
E-mail: chanikarn@crecthailand.org
โทร 

ธุรการ (Progress Report / Close-out report / Final Report)

 

พีระพล ชูศรีโฉม (Peerapol Chuseechom)
E-mail: peerapol@crecthailand.org
โทร 088-227-3109

ธุรการ (Safety Report / Acknowledge)

 

พัชราพร คุณมี (Patcharaphorn kunmee)

E-mail: patcharaphorn.crec@gmail.com
โทร 095-961-6324

ธุรการ (รับเอกสารโครงการ / Local EC / Local Issue)


ที่อยู่สำนักงานฯ

สำนักงานคณะกรรมการกลางพิจารณาจริยธรรมการวิจัยในคน (ซีอาร์อีซี)
ชั้น 3 อาคาร วช.3 สำนักงานการวิจัยแห่งชาติ (วช.)
196 หมู่ 5 ถ.พหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900
เบอร์โทรศัพท์ : 02 579 0117
เบอร์โทรศัพท์มือถือ 098 325 2765

E-mail: official@crecthailand.org
Line ID: crecthailand

OFFICE of CENTRAL RESEARCH ETHICS COMMITTEE (CREC)
3rd Fl Building 3, The National Research Council of Thailand (NRCT),
196 Moo 5, Phaholyothin Rd., Ladyao, Chatuchak, Bangkok 10900
Tel: +662 579 0117
Mobile: +6698 325 2765
E-mail: official@crecthailand.org

เพิ่มเพื่อน @crecthailand

 

 

Update: Mar 28, 2022